บริษัท บูติคนิวซิตี้ จำกัด มอบอาหารพร้อมบัตรกำนัล
![](https://chulalongkornhospital.go.th/kcmh/wp-content/uploads/2021/07/209067425_4280890198620487_4256682362271520922_n-1024x683.jpg)
บริษัท บูติคนิวซิตี้ จำกัด โดย คุณประวรา เอครพานิช มอบอาหาร จำนวน 300 กล่อง พร้อมบัตรกำนัล 500 บาท จำนวน 150 ใบ เพื่อสนับสนุนและเป็นกำลังใจให้กับบุคลากรทางการแพทย์โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย สู้ภัยโควิด-19 โดยมีนางศิริลักษณ์ สิโยพุทธวงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ ด้านบริการ รับมอบ ณ ตึกอำนวยการ