คุณประพล ชนะเสนีย์ และกัลยาณมิตร มอบเงินบริจาค
![](https://chulalongkornhospital.go.th/kcmh/wp-content/uploads/2021/07/214001201_4294945897214917_6429797230870317229_n-1024x683.jpg)
คุณประพล ชนะเสนีย์ และกัลยาณมิตร มอบเงินบริจาค จำนวน 500,000 บาท เพื่อจัดซื้อเครื่องช่วยหายใจ และอุปกรณ์รักษามะเร็งเม็ดเลือด โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย โดยมีนางศิริลักษณ์ สิโยพุทธวงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ ด้านบริการ เป็นผู้แทนรับมอบ ณ ศาลาทินทัต