ปฏิทินเก่าเราขอ..
![ปฏิทินเก่าเราขอ..](https://chulalongkornhospital.go.th/kcmh/wp-content/uploads/2024/01/489808644175823353.jpg)
🗓️ ปฏิทินเก่าเราขอ.. 🗓️
PLUS+ ปันสุข ร่วมกับโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ขอเชิญทุกท่านร่วมบริจาคปฏิทินตั้งโต๊ะปีเก่า เพื่อนำไปบริจาคให้กับมูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์ ในการจัดทำสื่อเป็นอักษรเบรลล์ให้กับผู้พิการทางสายตา
ตั้งแต่บัดนี้ – 31 มกราคม 2567
จุดรับบริจาค :
📍ล็อบบี้ เอ-บี ชั้น 1 อาคารรัตนวิทยาพัฒน์
📍เคาน์เตอร์อาคารนวไชยยันต์
📍สำนักงานฝ่ายบริหารอาคาร อาคารนวราชูปถัมภ์