รายนามอาจารย์ใหญ่

                             รายนามอาจารย์ใหญ่

คำนำหน้า ชื่อ-นามสกุล
นาง   ประเทียบ สัตยุตม์ 
นาง   พรชอร  เศรษฐ์สัมพันธ์
นาง   อุ่นเรือน วงค์สามศร 
นาง   อุษา ท้วมทำนอง 
นาย  นนท์ เตชวิมลกุล 
นาย  บุญเจน  เจนฤทธินันท์
นาย  ปัญญา สมบัติ
นาง  ผ่องศรี แซ่ลิ้ม 
นาย  พัลลภ พุทธิเภษัช
นาง  พิจิตร สุขสมบัติ 
นาง  ลาวัลย์ ร่มจำปา
นาย  วุฒิชัย พงค์ปฎิสนธิ
พ.ท  สมจิตร เฉลิมบุญ
นาย  สละ ทองแผ่น 
นาย  สาณุ แสนคุณ
นาย  สำเร็จ ขวัญจู
นาง  อรุณี บรรเทา
น.ส. กฤษกร  สนั่นเสียง
นาง กฤษณา พานนาค
นาง กอบแก้ว  โพธิวนากุล
พระภิกษุ กำพล คำมัน
นาย กิตติ  รอดรักขวัญ
นาย กิมเส็ง   แซ่ลี้
ร.ต.อ. เกษตร จาติกวนิช
นาย เกษม  ประกรวณิช
ม.ร.ว. เกียรติโสภณ  สวัสดิวัฒน์
นาย แก้ว     อุนบูรณะวรรณ
นาย แกะ  ฉิมโพธิ์กลาง
ด.ช. คามิลโล
นาง คิด  ศรีวิชัย
นาย คุนไชย  อัญญโสภณ
นาย เครือ  น้อยวัฒน์
นาย โฆสิต  กาญจนอังกูร
นาง จงถนอม  บูรณาภา
นาย จรณ์  เจริญนิติพัฒน์
นาย จรินทร์  ศรีพจนารถ
นาง จรินทร พรหมสาขา ณ สกลนคร
นาง  จริยา  วิเทียมญลักษณ์
นาง จันทร์    จันทร์สุวรรณ
พระภิกษุ จำเนียร กลิ่นแก่นจันทร์
นาย จำรัส เส็งฉุย
นาง จิรพันธ์   ไชยนันทน์
นาง จิรภัทร เวศกาวี
นาง จีระนันท์  เกียรติมนัสภูดิศ
นาง จึงมุยเฮียง  แซ่จึง
นาย เจน เตชะสิริไพศาล
นาง ใจปอง  ศิริผดุงธรรม
นาย ฉัตรชัย  ตาวิโรจน์
นาง ฉันทนา แสงช่วง
นาย เฉลิมชัย ศิริทรัพย์สถิตย์
น.ส. เฉลิมศรี อึ้งดำรง
นาย เฉียบ  กสิพันธ์
นาย ชฎิลพร  แก้วกำเนิด
น.ส. ชณอ์กาตน์ ธุระกิจ
นาย ชนม์ธรรม  ทองประเสริฐ
นาย ช้อย  นิยมทัศน์
นาย ชัย  วิโรจน์วัธน์
พระ ชาตรี      นวลโฉม
นาย ชาติชาย เมตะศิริ
คำนำหน้า ชื่อ-นามสกุล
นาย ณรงค์  ศรีสังวาลย์
นาย ณัฐเสกข์ ภูรีปติพัตร์
นาย ณัถพล  นามพริ้ง
นาง ณิชาภา  วุฒิวัฒน์
นาง ดรุณี  เสาร์ทอง
นาง ดวงดี ซ้อนแดง
น.ส. ดวงพร แซ่หวอง
นาง ดวงรัตน์  ฉัตรวราภรณ์
นาย ดำรงค์ ธรรรมบุตร
นาย เดวิท ธานาดาบุตร์
นาย ตรี  ตรีบรรเจิดกุล
นาย ตุ๋ย แซ่ฮุ้น
นาย เตี๋ยวเซี้ยง แซ่ลิ้ม
นาย ไตรรัตน์ สุขขาว
นาง ถอม  แย้มบาน
นาย ถาวร เจริญสุข
นาย ทองดี เจียรเจริญวงค์
นาย ทองดี บุญตา
นาง ทองดี แย้มแสงสังข์ 
นาง ทองใบ  กระจ่างทร
นาง ทองใบ  ระเบียบกุล
นาย ทองมา  บุญเนียม
น.ส. ทองย้อย  เปรมานุพันธ์
นาง ทองสุข สิงหา
นาง ทองอยู่  แซ่โง้ว
นาย ทีรพล  อินทรหะ
นาย เทอดพงศ์  จิตต์เทอดไทย
นาย ไท้เอี้ยง โสภา
นาย ธงชัย   ยอดเศรณี
นาง ธนนาถ โสภฌิก
ด.ญ.  ธนภัทร อาดัมภ์
นาย ธนาธิป ครันเล็ก
พ.ท. ธนิต  สอนเวช
นาย ธวัช  บัวงาม
น.ส. ธารา   อิทธิกุล
นาย ธีรศัพท์ พิริยพฤนต์
นาย ธีระ งามวัฒน์
นาย ธีระ ปานะวาศิต
นาย นภดล ศรัทธาทิพย์
นาย นรา  บุญพารอด
น.ส. นราญา ศิรบุณยกร
น.ส. นฤมล กมลฉ่ำ
นาย นอบ   ถนอมวา
นาง นันทพร  เอี่ยมชูแสง
นาย นาง มณี  อัศวนนท์
นาย นิคม  วรรณศิริ
นาย นิพนธ์  อิทธิพงศธร
นาง นิภา  สุขช่วยชู
นาง นิภา  หิมพงษ์
น.ท. นิรันดร์  มณีสินธุ์
นาง โน้มศรี พู่ทอง
นาย บรรเจิด หิมพานต์
นาง บำรุง อาบทิพย์
พ.อ. บุญช่วย  มีสวัสดิ์
พระ บุญพันธ์ ทิพย์นพคุณ
นาย บุญเพ็ง ยังสามารถ 
นาย บุญส่ง พิมพา
นาง บุญสม  บุญคง
นาง เบ็ญจา  ลีลาพิพัฒน์
นาย ประดิษฐ์ ไชยนนท์
นาย ประทีบ กระจ่างพันธุ์
นาย ประทุม อินทร์บุรี
นาย ประเทศ  สุขสถิตย์
น.ส. ประนอม  สืบสายลา
นาย ประนอม สืบอ่ำ 
นาย ประพนธ์  ไพลดำ
นาย ประพนธ์ ติยะวราพรรณ
รท. ประยูร  สุขสงวน
นาย ประยูร ทิพย์วงค์
นาย ประวิทย์   ถ้วนสมบรูณ์
นาย ประสิทธิ์ เอมเจริญ
นาย ประเสริฐ  ลายเงิน
นาย ประเสริฐสรรค์ พุทธเมตะ
น.ส. ปราณี  อ้นเกษม
นาย ปรีชา  เจริญศุข
พระครู ปลัดประสพ สำราญใจ
น.ส. ปาริชาติ นาคน้อย
น.อ. เปรม มหินทรเทพ
นาง ผอบ  สุภาพคืน
นาย ผาสุก  อารยางกูร
นาย พ.อ.อ.สมพงษ์ วรสุมันต์
น.ส. พยุง  ดิษฐเณร
นาย พร  อินทะอุด
นาย พรต  วสุมาวิมล
น.ส. พรเพ็ญ หลินปิยวรรณ์
นาย พรเลิศ ปรีชายุทธ
นาย พสิษฐ์  ธิสาคร
นาง พินิจ ถัดทะพงษ์
น.ส. พิมพ์พรรณ  ปรียาสมบัติ
นาย พิสัย  อิ่งศิริวัฒน์
นาง พุทธ  นวลเนตร
นาง เพ็ญพรรณ อัตตปรีชากุล
  น.ส. เพทาย รุ่นเจริญ
นาง เพียงจันทร์  พนมวัน ณ อยุธยา
นาง เพียงจิตร อึ้งโพธิ์
นาย ไพโรจน์ ทองมาก
นาย ภานุวาส  ศรีกำพล
นาง โภคภัณฑ์ ไตรติลานนท์
นาย มนตรี  พัฒนกิจเจริญการ
นาย มนัส  คัมภีรปัญญา
นาย มนัส วรวงไชย
นาย มนูญ  ทับทิมอ่อน
นาย มนูญ  เทพพิทักษ์ศักดิ์
นาย มารุต ฉิมพิบูลย์
นาย เมืองชัย ทาเจริญศักดิ์
นาย ยัง ศรีเทพ
นาง ยุพเรส  ราชคีรี
นาง เยาวดี  ภัทรมหโกศล
นาง ระเบียบ ชาวไร่เงิน
นาย รัตน์ ไวรจนา 
น.ส. รัตนกาญจน์ นาวีรัตนวิทยา
นาย รัตนศักดิ์ ปึงยั่งยืน
นาง ราณี  แอนเดอร์สัน
น.ส. ราตรี  จีรังค์สรรพสุข
นาย เรืองโรจน์ นรเศรษฐ์บันลือ
นส. ลม่อม สิวิกร
นาง ลมัย อมรปาน 
นาง ละออ นวลงาม
นาง ลำเพย  พิทักษ์สาลี
นาง ลิ้นจี่ วรรณสุวรรณ
นาง วรินทร  สุขสำราญ
นาย วัฒนะพงศ์  วิศาลเดช
นาย วันชัย วีระรักษ์เดชา
นาง วันเพ็ญ เวียงสิมมา
นาง วัลภา  ทรงศรีพิพัฒน์
นาย วิเชียร  ทิมแตง
นาย วิเชียร สาครมงคล
นาย วิรัช  สหสมโชค
นาย วีรยุทธ อ่อนเอกสิทธิ์
นาย วีระศักดิ์  ขุขันธิน
น.ส. ศรีจันทร์ จันทร์เฉลี่ย
นาย ศิริ   ฉิมประเสริฐ
น.ส. ศิริพร     พุฒิพงศ์โภไคย
นาย สงวน คงสัมฤทธิ์
นาง สงัด  ศรีเปล่ง
นาย สถิตย์  ธรรมเจริญ
นาง สนิท  หรั่งยี่โถ
พล.อ.ท.  สมเกียรติ สะอาดรักษ์
นาง สมจิตร์ ไผ่แก้ว
นาย ส้มจีน จิตรวรรักษ์
น.ส. สมถวิล  เอกจิตต์
น.ส. สมบูรณ์ ตุรงค์รัตนชัย
นาย สมบูรณ์ โตวิทยะ
นาย สมพจน์ จองสถาพร
นาย สมร  วินิจฉัย
นาย สมรถ รุ่งเรือง
พ.ท. สมศักดิ์  แข่งเพ็ญแข
นาย สรกฤช  โพธิทัตกุล
นาย สวัสดิ์ เพิ่มอยู่เย็น
น.ส. สอาด  สอนอนุกูล
นาย สอ้าน  ประยงค์พันธ์
นาย สอิ้ง  ศรีเพ็งแก้ว
นาย สันต์    พูลฉันทกรณ์
นาย สันติ วจีนุรักษาชัย
นาง สานิตย์     ศรีเต่า
นาย สามารถ   สุขสุเพิ่ม
นาง สายหยุด เทียนทอง
นาย สำอางค์ เสือสกุล
นาง สินลา แซ่ปิง
นาย สุข ใจหลัก
นาย สุชาติ  แซ่เตียว
นาย สุชาติ ละออง
นาย สุเทพ กาญจนาภรณ์
นาย สุนทร  แก้วเนตร
นาง สุนันท์  ก่ำมอญ
น.ส. สุนีย์  สุทธิสิงห์
นาง สุพิน   บุญสม
นาง สุภรณ์ ทัพพะรังสี
นาง สุภัทรา  ทองมาลัย
นาง สุมาลี  วีระไวทยะ
นาง สุมาลี อนันตรักษ์
นาย สุรศักดิ์ เลิศสมสกุลชัย
นาง สุรัตน์  สุคนธวารี
น.ส. สุวณีย์  ชนะสาร
น.ส. เสงี่ยม  ไวยานนท์
นาย เสน่ห์  วิเวกานนท์
นาย เสนาะ จันทร์กระจ่าง
นาง เสริมศรี เชื้อสุวรรณ
นาง แสงจันทร์  ดิลลอน
พ.อ. อดุลย์  ทวีศรี
นาง อนงค์  ผลอวยพร
นาย อนันต์ ทองทา
นาย อภิชัย  วิศวุตานนท์
น.ส. อภิชาติ  ชิตปัจจนึก
นาง อรพินท์ คำเดชศักดิ์
น.ส. อาภา ชุณห์อร่าม
นาง อำนวย ทองประไพ
น.ส. อำพัน บุญเจริญ
นาย อุดม ด่านสัจจะกุล
นาย อุทัย  เผ่าภู่
นาง อุ่นจิต ประทุมมณี
นาย เอนก ชมปรีชา
นาง ฮวง ขัทรโคครัย 
นาย ฮังเกี้ยว  แซ่เบ้

ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ ศูนย์ฝึกผ่าตัด  ชั้น 4 อาคารแพทย์พัฒน์ 

1873 ถนนพระราม 4 แขวงปทุมวัน เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร 10330

โทร. 02-256-4281 ต่อ 1405 หรือ 02-256-4737